![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
08.00 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
มอบหมายหัวหน้าส่วนราชการ พร้อมเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพังโคน
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย ณ บริเวณด้านหน้าสำนักงานเทศบาลตำบลพังโคน เพื่อสร้างความภาคภูมิใจของคนในชาติ และเป็นการน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณพระบาทสมเด็จพระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ที่ทรงพระราชทานธงไตรรงค์เป็นธงชาติไทย โดยกำหนดจัดกิจกรรมเคารพธงชาติ และร้องเพลงชาติไทย ทุกวันจันทร์ เวลา 08.00 น.
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
: 042-771-297
====================================
อ่านแล้ว : 40