![](http://tessabanphangkhon.go.th/wp-content/uploads/2024/03/409436819_733716285457421_2185261579143973298_n-26.jpg)
![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1.5/16/1f4a5.png)
วันที่ 13 มกราคม 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
07.00 – 12.00 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
พร้อมด้วยนายสมชาย จันทร์งาม นายอำเภอพังโคน คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ และสมาชิกเทศบาล ร่วมกับโรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
ร่วมพิธีเปิด และกิจกรรมจับฉลากของขวัญของรางวัล แจกขนม พร้อมทั้งเยี่ยมชมบูธแจกอาหาร ในงานวันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2567 ณ โรงเรียนบ้านพังโคน(จำปาสามัคคีวิทยา)
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1.5/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)
: 042-771-297
====================================
อ่านแล้ว : 76