![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/1.5/16/1f5d3.png)
วันที่ 8 มกราคม 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
10.40 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
มอบหมายนายพรรษปกรณ์ วินิจมงคลสิน รองนายกเทศมนตรี หัวหน้าสำนักปลัด งานป้องกัน ฯ และงานพัฒนาชุมชน
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
ลงพื้นที่ให้ความช่วยเหลือผู้ประสบปัญหาทางสังคม กรณีเกิดเหตุอัคคีภัย โดยทางเทศบาลตำบลพังโคนได้ช่วยเหลือเบื้องต้น และจะได้ประสานสำนักงานพัฒนาสังคม และความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดสกลนคร เพื่อให้ความช่วยเหลือต่อไป
อ่านแล้ว : 62