![🗓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/1.5/16/1f5d3.png)
วันที่ 8 มกราคม 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
09.00 – 12.00 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
พร้อมด้วยเลขานุการนายกฯ รองปลัดเทศบาลรักษาราชการแทนปลัดเทศบาลตำบลพังโคน ผอ.กองสาธาฯ และพนักงานราชการ
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
ร่วมประชุมการชี้แจงขั้นตอนการบริหารโครงการที่ได้รับเงินอุดหนุนจากกองทุนสิ่งแวดล้อม ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ เพื่อสร้างความเข้าใจในการเบิกจ่ายงบประมาณ การจัดทำรายงานผลการดำเนินงาน และการติดตามประเมินผลโครงการ ระหว่าง องค์กรปกครองส่วนท้องถิ่น กรมบัญชีกลาง (ผู้จัดการกองทุน) และสำนักนโยบายฯ
อ่านแล้ว : 32