![📢](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t92/1.5/16/1f4e2.png)
เทศบาลตำบลพังโคน จะจัดอบรมโครงการอบรม “
สุขาภิบาลอาหาร ประจำปี 2566″ ในวันที่ 28 สิงหาคม 2566 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อพัฒนาศักยภาพผู้ประกอบกิจการ และผู้สัมผัสอาหาร ให้มีความรู้ ความเข้าใจ และปฏิบัติงานได้ถูกต้องตามหลักสุขาภิบาลอาหารและปรับปรุงที่จำหน่ายอาหาร อันส่งผลดีต่อผู้บริโภคให้ได้รับบริการอาหารที่สะอาดปลอดภัย เพื่อใช้ในการขออนุญาตและการต่อใบอนุญาตสถานที่จำหน่ายอาหารหรือสะสมอาหาร
====================================
![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1.5/16/1f4a5.png)
เทศบาลตำบลพังโคน จึงขอเรียนเชิญท่านและพนักงานร้าน เข้าร่วมการฝึกอบรมโครงการฯ ในวันที่ 28 สิงหาคม 2566 โดยสามารถขึ้นทะเบียนได้ที่
====================================
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
ได้ตั้งแต่วันนี้ – 27 สิงหาคม 2566
อ่านแล้ว : 86