![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
ประชาสัมพันธ์เทศบาลตำบลพังโคน
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
เทศบาลตำบบลพังโคน อำเภอพังโคน จังหวัดสกลนคร จะดำเนินกิจกรรมโครงการลดภาวะโลกร้อน ” พลิกฟื้นผืน แผ่นดิน สู้วิกฤตภัยแล้ง “
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
ในวันที่ 10 มิถุนายน 2567 เวลา 09.00 น. – 12.00 น. เพื่อรณรงค์สร้างจิตสำนิกในการลดขยะคัดแยกขยะ และตระหนักปัญหาขยะจากกล่องนม / กล่องเครื่องดื่ม เพื่อให้การบริหารจัดการขยะกล่องนม / กล่องเครื่องดื่ม เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
จึงขอเชิญประธานชุมชนทุกชุมชน และตัวแทนกรรมการ จำนวน 1 ท่าน เข้าร่วมกิจกรรม ณห้องประชุมอเนกประสงค์ ชั้น 1 เทศบาลตํลพังโดน ในวัน เวลา และสถานที่ดังกล่าวโดยพร้อมเพรียง
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
: 042-771-297
==================
อ่านแล้ว : 30