![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
วันที่ 6 มิถุนายน 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
เวลา 09.30 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
มอบหมายให้นางสุธิดา วภักดิ์เพชร รองปลัดเทศบาล รักษาราชการแทนปลัดเทศบาลตำบลพังโคน พร้อมด้วยหัวหน้าสำนักปลัด และนักพัฒนาชุมชน
====================================
![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
ร่วมประชุมคณะกรรมการชุมชนทั้ง 12 ชุมชน เพื่อเตรียมโครงการศึกษาดูงานชุมชน ณ ห้องประชุมจำปานคร 1 ชั้น 3
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
: 042-771-297
==================
อ่านแล้ว : 28