วันที่ 18 มีนาคม 2567 เวลา 13.30 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
นายกฤษฎา วงศ์กาฬสินธุ์
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
นายกเทศมนตรีตำบลพังโคน
==============================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
มอบหมายให้ นายพิศาล อุทธา ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการให้เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ถอนหญ้าทำความสะอาดบริเวณฟุตบาททางเท้า บริเวณถนนพังโคน – วานรนิวาส ชุมชนศรีจำปา 1 หมู่ 9 ตำบลพังโคน อำเภอพังโคน จังหวัดสกลนคร
==============================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
: 042-771-297
อ่านแล้ว : 29