![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t40/1/16/1f4a5.png)
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t34/1/16/23f0.png)
08.30 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
มอบหมายนายพรรษปกรณ์ วินิจมงคลสิน รองนายกเทศมนตรีตำบลพังโคน หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลพังโคน
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
ร่วมพิธีเปิดการจัดกิจกรรมเปิดตัวโครงการ (Kick off) “Health Station สกลนคร ณ บ้านสร้างขุ่ย ตำบลม่วงไข่ อำเภอพังโคน จังหวัดสกลนคร
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
: 042-771-297
====================================
อ่านแล้ว : 60