![](http://tessabanphangkhon.go.th/wp-content/uploads/2024/03/409436819_733716285457421_2185261579143973298_n-30.jpg)
![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1.5/16/1f4a5.png)
วันที่ 17 มกราคม 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
09.00 – 12.00 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาเทศบาล สมาชิกเทศบาล ร่วมกับหมวดทางหลวงพังโคน และแขวงทางหลวงสกลนครที่ 2 (สว่างแดนดิน) กรมทางหลวง
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
ร่วมกิจกรรม big cleaning day “จิตอาสา” ทำความสะอาดกำจัดฝุ่นถนน และปรับภูมิทัศน์ให้น่ามองยิ่งขึ้น บริเวณถนนนิตโยสุดเขตเทศบาลตำบลพังโคน
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1.5/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)
: 042-771-297
====================================
อ่านแล้ว : 101