![💥](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t99/1.5/16/1f4a5.png)
วันที่ 17 ธันวาคม 2566
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tbb/1.5/16/23f0.png)
17.00 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
มอบหมายรองปลัดเทศบาล รักษาราชการเทศปลัดเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ เจ้าพนักงานป้องกัน และบรรเทาสาธารณภัย พร้อมด้วยสมาชิกเทศบาล
====================================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tba/1.5/16/2705.png)
ลงพื้นที่มอบอุปกรณ์ ข้าวสาร อาหารแห้ง ให้กับผู้ประสบอัคคีภัย เพื่อเป็นการยังชีพ และเป็นการบรรเทาความเดือดร้อนเบื้องต้น
====================================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t19/1.5/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta9/1.5/16/260e.png)
: 042-771-297
====================================
อ่านแล้ว : 29