วันที่ 21 มีนาคม 2567 เวลา 10.00 น.
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
นายกฤษฎา วงศ์กาฬสินธุ์
==============================
![✅️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t33/1/16/2705.png)
มอบหมายให้ นายพิศาล อุทธา ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม ดำเนินการให้เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข ออกรับซื้อขยะรีไซเคิล “ตามโครงการเก็บขยะ สะสมเงินทอง คุ้มครองอนาคต” ณ ชุมชนศรีจำปา 1 – 2 ,ชุมชนบ้านทุ่ง, ชุมชนหนองสิม
==============================
![📩](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc0/1/16/1f4e9.png)
: esaraban@tessabanphangkhon.go.th
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
: 042-771-297
อ่านแล้ว : 57